Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / P. An Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường An Bình, Thị Xã An Khê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
CHỦ GỬI BÁN GẤP NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TẠI THÀNH PHỐ THỦ DẦU MỘT
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
NHÀ NGUYÊN HỒNG, P11, BÌNH THẠNH, 48M2 GIÁ 4TỶ5
4.5 tỷ • 48m²
93.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
6
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp 2 Lô Góc, Vị Trí Siêu Đỉnh 13,5Tỷ
13.5 tỷ • 80m²
168.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
2 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN KINH DOANH THỦ KHOA HUÂN - PHƯỜNG THÀNH NHẤT, BUÔN MA THUỘT
3.1 tỷ • 125m²
24.8 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Nhất