Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / P. Ngô Mây / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Ngô Mây, Thị Xã An Khê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ ĐƯỜNG BÙI QUANG LÀ - PHƯỜNG 12 - GÒ VẤP
7.89 tỷ • 70m²
112.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
4
Cần bán nhà biệt thự 1 trệt 1 lầu – Khu dân cư Nhựt Minh, giá hợp lý!
19 tỷ • 190m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
5
Bán nhà mới đẹp hẻm 49 Nguyễn Bỉnh Khiêm P. 3 Trung Tâm TP Vũng tàu
5.6 tỷ • 62m²
90.32 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
6
Bán nhà 4 tầng Tổ 15 Yên Nghĩa, Hà Đông
4.5 tỷ • 42.1m²
106.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Hà Đông, P. Yên Nghĩa
Bán
10
MẶT TIỀN VIP TÂN BÌNH - KD ĐỈNH - LÔ GÓC NGANG 4M - 4 TẦNG BTCT - 45m2 - CHỈ 13.X TỶ
13.7 tỷ • 44m²
311.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
5
NHÀ HXH LÀNG TĂNG PHÚ, TẰNG NHƠN PHÚ A,THỦ ĐỨC 135M2 GIÁ 6.2TỶ TL
6.2 tỷ • 135m²
45.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A

Bán
2
CHDV ĐANG KHAI THÁC THU NHẬP 55 - 60 TRIỆU / THÁNG
11 tỷ • 88m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
12
Nhà 3 Tầng - 2 mặt tiền Trung Tâm TP Đà Nẵng – 67m2 – ngang 5,2m – 7,5 tỷ
7.5 tỷ • 67m²
111.94 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam