Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / X. Song An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Song An, Thị Xã An Khê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
5
🔥 BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ HỮU KIỀU - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
16.5 tỷ • 138m²
119.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
NHÀ MỚI Ở NGAY LÝ THƯỜNG KIỆT P9. TÂN BÌNH - HẺM NHỰA THÔNG TỨ TUNG - GẦN TRƯỜNG HỌC, CHỢ, SIÊU THỊ - 34M2, 2 TẦNG, 2PN, 2WC - 3.699 TỶ TL
3.7 tỷ • 28.5m²
129.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 9

Bán
2
Bán Biệt Thự Đông Tăng Long Kích Thước 8x20
10.5 tỷ • 160m²
65.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
10
Masteri Grand View - Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại The Global City, Quận 2 🌟
7 tỷ • 56m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
8
Bán Nhà Phố Melosa Graden Khang Điền 7,2 tỷ hoàn thiện
7.2 tỷ • 75m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
BÁN NHÀ KHU HOJA VILLA, PHƯỜNG PHƯỚC LONG B, TP THỦ ĐỨC
13.3 tỷ • 116m²
114.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
Bán nhà mới xây 1 trệt 1 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An, Bình Dương
1.75 tỷ • 67.5m²
25.93 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Cần Ban nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, hẻm ôtô đường Nguyễn An Ninh, phường 7, Vũng Tàu
3.75 tỷ • 51m²
73.53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7