Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / X. Xuân An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân An, Thị Xã An Khê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
5 Lô liền kề - 2 mặt tiền Ngã 4 Quán Gò – 540m2
1.3 tỷ • 540m²
2.41 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
3
Bán Shophouse Izumi City Trục Nam Cao 1 Trệt 2 Lầu, Diện Tích 117m2, Sở Hữu Lâu Dài
9.5 tỷ • 117m²
81.2 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, X. Long Hưng

Bán
6
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ KDC MẶT TRỜI ĐỎ, GẦN BV NHI ĐỒNG, GIÁP AN BÌNH - NINH KIỀU
2.69 tỷ • 40m²
67.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
NHÀ KẾ BÊN NHÀ GA T3 (SÂN BAY TSN) ➡ Hẻm Văn Chung, Quận Tân Bình.
5.3 tỷ • 43.1m²
122.97 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 13

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
Bán siêu phẩm GÓC 2 mặt tiền Hoàng Kế Viêm – An Thượng
36 tỷ • 165m²
218.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - Nhà Đẹp, Full Nội Thất, Ngõ Nông, 32m2 - Giá 7.3 Tỷ
7 tỷ • 32m²
218.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
4
CHỦ GỬI BÁN GẤP NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TẠI THÀNH PHỐ THỦ DẦU MỘT
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà