Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / X. Cửu An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cửu An, Thị Xã An Khê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🔥 Bán nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền, full nội thất, gần vòng xoay Phú Hữu – Giá chỉ 7.75 tỷ
7.75 tỷ • 72.9m²
106.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
🔥 ĐẤT BÙI THIỆN NGỘ – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 6.35 TỶ! 🔥
6.35 tỷ • 100m²
63.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
BÁN 2 CĂN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU SÁT NHAU ĐƯỜNG VĨA HÈ ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC ĐINH TIÊN HOÀNG, P THẮNG TAM, TPVT
7.05 tỷ • 47.7m²
147.8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, NGANG 7,6M, KIẾN CỐ GẦN CHỢ PHÚC LÂM
3.6 tỷ • 88m²
40.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU HIẾM ĐƯỜNG PHẠM HỮU KÍNH – HOÀI THANH
31.7 tỷ • 218m²
145.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn Trảng Bom 2800m2 Ngay Chợ Hưng Long Giá Siêu Mềm
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
4
Cực hiếm Phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, nhà 3 tầng mới hoàn thiện, thiết kế tân cổ điển
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Biên

Bán
4
Nhà bán
4.9 tỷ • 67m²
73.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Trung Mỹ Tây