Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / P. Tây Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tây Sơn, Thị Xã An Khê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
LÔ GÓC ĐẸP – PHÚC ĐỒNG, LONG BIÊN
6.3 tỷ • 53.5m²
117.76 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Đồng

Bán
8
Siêu phẩm DÒNG TIỀN – Trung Tâm TP, cảnh Sân Bay – Tòa nhà 4 – giá chỉ 17,8 tỷ
17.8 tỷ • 99m²
179.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
12
BÁN Nhà 3 tầng 3 mê Hoàng Đình Ái, Hoà Xuân
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Mua ngay toà CHDV đẹp gần biển Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 93m²
86.02 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
3
🔥 ĐẤT MT HOÀNG TĂNG BÍ – GẦN BẾN XE – 125m2 – GIÁ 6,75 TỶ 🔥
6.75 tỷ • 125m²
54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
4
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU VÕ VĂN KIỆT, PHÚ THUỶ, PHAN THIẾT
8.7 tỷ • 112m²
77.68 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
5
🌟 NHÀ ĐẸP TẠI HIỆP BÌNH PHƯỚC, TP. THỦ ĐỨC 🌟
11.38 tỷ • 69m²
164.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất