Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. An Khê / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Xã An Khê, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
1 Tỷ 95 lô đất 64m2 Rẻ Đẹp Gần Kế Bên KDL Hố Lang
1.95 tỷ • 64m²
30.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
KDC 586 đường số 6 trục chính TP Vị Thanh, Hậu Giang
380 tr. • 100m²
3.8 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Vii

Bán
10
BÁN NHÀ HẺM NƠ TRANG LONG - 53M² - 2 TẦNG - GIÁ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 53m²
105.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12

Bán
5
Bán Nhà Chính Chủ 1 Trệt 1 Lầu Ngay Chợ Thành Nam, An Phú, Thuận An - Bình Dương
2.35 tỷ • 70m²
33.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG KIỆT NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
3
Bán căn hộ Hưng Ngân Garden, Quận 12 - Giá chỉ 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 68m²
26.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
7
CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ – VIEW ĐÀI PHÁO HOA ĐỘC NHẤT
5.3 tỷ • 77m²
68.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
!!!!!!BÁN NHÀ GIÁ RẺ CÔNG NHÂN CHỈ 890 TRIỆU💸
890 tr. • 52m²
17.12 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân