Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Hòa Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Hòa Hưng, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
LÔ ĐẤT MẶT TIỀN HÀ BỔNG - PHƯỚC MỸ - SƠN TRÀ
16 tỷ • 108.2m²
147.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Sỡ hữu ngay nhà đẹp kiệt ô tô gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
1 Sào Đất Mặt Tiền Chính Phước Tân - Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3.5 tỷ • 983m²
3.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
7
Bán đất mặt tiền Ngọc Hồ view Sông Hương TP Huế
13.19 tỷ • 1256.6m²
10.5 tr./m²
Huế, Q. Phú Xuân, P. Long Hồ

Bán
3
ĐẤT LAN ANH 5 – GIÁ CHỈ 1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 100m²
11.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
5
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, PHAN THIẾT – SÁT CỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC
3.8 tỷ • 100m²
37.99 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
3
Siêu phẩm mới tinh ra lò chỉ nhô 1 tỷ sở hữu ngay 2 lô mặt đường thôn tuyến 2 Trục Đường Liên Xã tại Lão Phong - Tân Phong - Kiến Thụy
1.15 tỷ • 60m²
19.17 tr./m²
Hải Phòng, H. Kiến Thuỵ, X. Tân Phong