Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Thành, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
52M2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG THUỴ KHUÊ - MẶT PHỐ 2 THOÁNG KINH DOANH SIÊU ĐỈNH
20.5 tỷ • 52m²
394.23 tr./m²
Hà Nội, Q. Tây Hồ, P. Thụy Khuê

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP BỐN HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, PHƯỜNG 10, TPVT
4.15 tỷ • 104m²
39.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: Giá 12.8 tỷ
12.8 tỷ • 46m²
278.26 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
2
BÁN NHÀ 3 MÊ NGUYÊN NGAY CẦU CHỮ Y, CHỢ HOA LƯ P. ĐỐNG ĐA
3.05 tỷ • 41m²
74.39 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
7
Toà CHDV đẹp và có dòng tiền tốt gần đường Lý Tự Trọng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 77m²
142.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
6
Bán căn hộ 2PN ngay chợ Biên Hoà, Bờ kè Nguyễn Văn Trị
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trung Dũng

Bán
6
Bán nền thổ cư 100% An Khánh, Ninh Kiều giá 750tr
750 tr. • 46m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Bán nhà mới đẹp 100% đường Bình Giã gần Lê Hồng Phong, P8, Trung tâm Vũng tàu
5.95 tỷ • 65m²
91.54 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8