Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Thạnh Tây / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ Thạnh Tây, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà siêu đẹp 3 Tầng mặt tiền đường 5m5 Đường LÊ VĂN THỊNH sát biển Hòa Minh
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Hàng đầu tư F0 có 2 lô 1000m2 đất vườn ở Ấp 4 - Bình Đức - Bến Lức - Long An
1.2 tỷ • 1000m²
1.2 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Bình Đức

Bán
4
1 sào 2 đất quy hoạch CLN Hàm Chính gần chợ hợp 6
550 tr. • 1246m²
0.44 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
3
Siêu phẩm mới tinh ra lò chỉ nhô 1 tỷ sở hữu ngay 2 lô mặt đường thôn tuyến 2 Trục Đường Liên Xã tại Lão Phong - Tân Phong - Kiến Thụy
1.15 tỷ • 60m²
19.17 tr./m²
Hải Phòng, H. Kiến Thuỵ, X. Tân Phong

Bán
5
Vĩnh Thanh 2506m (Có 500m Thổ Cư)
16 tỷ • 2506m²
6.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 3 CU, TRUNG TÂM TP VŨNG TÀU 4,5 tỷ
4.5 tỷ • 47m²
95.74 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
2
1 công đất lúa được chuyển thổ cư mặt tiền nhựa Vĩnh Công, Châu Thành, Long An
1.2 tỷ • 1000m²
1.2 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Vĩnh Công

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B