Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / Tt. Đông Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Đông Thành, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU THỔ CƯ – KDC THIỆN TÂN, GIÁP TRẢNG DÀI
2.68 tỷ • 95m²
28.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thiện Tân

Bán
6
Bán gấp đất có thổ cư tại đx0117 phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương
3.6 tỷ • 314.5m²
11.45 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An

Bán
4
🔥 NHÀ NHÂN HÒA 5 – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.6 TỶ! 🔥
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
LÔ HÒN RỚ 2 PHÍA SÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA HƠN 10M SIÊU ĐẸP
3.42 tỷ • 90m²
38 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU - HẺM 381 TRẦN NAM PHÚ, AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.85 tỷ • 50m²
57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
MTKD Bình Thọ Thủ Đức
70 tỷ • 810m²
86.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
2
🏡 **BÁN NHÀ C4 TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🌊
6.8 tỷ • 86m²
79.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam