Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Hòa Bắc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Hòa Bắc, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
3
BÁN NỀN ĐẸP ĐỊNH CƯ PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN NGHĨ DƯỠNG THUỘC XÃ ĐÔNG THẠNH, CHÂU THÀNH, HẬU GIANG
980 tr. • 244m²
4.02 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Thạnh

Bán
10
BÁN GẤP NHÀ ĐẸP BTCT 3 TẦNG LÊ ĐỨC THỌ - GÒ VẤP, CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN RA ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG TỨ PHÍA.
5.28 tỷ • 40m²
132 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHÙ ĐỔNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, TIỆN NGHI ĐẦY ĐỦ
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Phù Đổng

Bán
Bán nhà 1/ Nam Cao, P. Tân Phú, Quận 9, TP. Thủ Đức.
7.1 tỷ • 200m²
35.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
Bán lô đất đối diện chợ đầu mối Tân Hòa giá rẻ 970 triệu
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
4
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG THỔ CƯ PHƯỜNG TÂN TRIỀU, GẦN CTY CHANGSHIN
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thạnh Phú