Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Quý Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ Quý Đông, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần bán căn nhà mới Hoàn Thiện - Hẻm chính đường CMT8, Tp. Tây Ninh
2.19 tỷ • 80m²
27.38 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
5
Nhà phường Tân An cách Bến Ninh Kiều chỉ 500m
1.19 tỷ • 24m²
49.58 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
4
Đất & nhà vườn nghỉ dưỡng ven sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi
36 tỷ • 4387m²
8.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Bình Mỹ

Bán
Bán nhà xây mới - Đông Dư – Gia Lâm: Giá 6.65tỷ (xây mới 4tầng 1tum, chờ về ở)
6.65 tỷ • 42m²
158.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
5
Căn hộ tập thể Bách Khoa, 75m2, lô góc 3 mặt thoáng – Giá 4.18 tỷ, Full nội thất cao cấp!
4.18 tỷ • 75m²
55.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
8
Nhà mê mới đẹp hẻm 17 Lê Đình Chinh, P. Hoa Lư, Pleiku, Gia Lai
2.59 tỷ • 97.5m²
26.56 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
3
Lô đất hẻm Bình Thung gần cầu Sáu Trụ, P. Bình An, Dĩ An, Bình Dương
2.58 tỷ • 76.6m²
33.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An