Nhà đất bán / Sơn La / H. Sông Mã / X. Bó Sinh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bó Sinh, Huyện Sông Mã
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà hẻm, nhà nát, 2 phòng ngủ, 2 toilet
3.5 tỷ • 39.6m²
88.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
Bán nhà đường Tô Hiến Thành
16.9 tỷ • 169m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP, ĐƯỜNG Ô TÔ
9.9 tỷ • 68m²
145.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Hàng siêu hiếm khu Lê Hoàng Phái - Nguyễn Văn Lượng - Nguyễn Oanh
5.35 tỷ • 67m²
79.85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 17

Bán
4
Chủ gửi bán 682m2 đất mặt tiền đường nhựa tại Đá Bạc, Châu Đức
1.79 tỷ • 682m²
2.62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Đá Bạc

Bán
4
BÁN ĐẤT SƠN THUỶ 3 – NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG – GIÁ TỐT
6.9 tỷ • 94m²
73.4 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG – KHU ADB TAM KỲ – GIÁ CHỈ HƠN 3 TỶ
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. Tân Thạnh

Bán
4
BÁN NHÀ PHƯỜNG 5 – TP. MỸ THO (PHƯỜNG ĐẠO THẠNH MỚI)
1.98 tỷ • 50m²
39.6 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5