Nhà đất bán / Sơn La / H. Sông Mã / X. Chiềng Sơ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Sơ, Huyện Sông Mã
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Lô đất đẹp tại TDP Ngọ Dương 2 - phường An Hoà
1.79 tỷ • 102m²
17.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Hoà
![Đổ nợ bán gấp] Bán nhà riêng tại Đường 31, Bình Trưng Tây, Q2, HCM](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fmuabds.hcm.ss.bfcplatform.vn%2Fphoto%2Ffeeds%2F2024-12-22%2F52dcb70c0c2d4a5b9c098fc6.webp&w=828&q=75)
Bán
4
Đổ nợ bán gấp] Bán nhà riêng tại Đường 31, Bình Trưng Tây, Q2, HCM
11 tỷ • 171m²
64.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
5
Bán Nhà Lô Góc Minh Khai, Hai Bà Trưng - Full Nội Thất, Ngõ 3m Sát Mặt Phố - 31m2, 5 Tầng, Hơn 6 Tỷ
6 tỷ • 31m²
193.55 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
2
Cần bán lô đất khu dân cư Rạch Tôm Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè Giá Rẻ
4.3 tỷ • 110m²
39.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
BÁN NHÀ LIỀN KỀ 4 TẦNG + 1 TUM – 67,5m2 - VINHOMES MÓNG CÁI
3.9 tỷ • 67.5m²
57.78 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Móng Cái, P. Hải Hoà

Bán
2
Bán lô đất Thôn Hiệp Đạt, xã Quảng Hiệp cũ, huyện Cư M’gar, Đắk Lắk
500 tr. • 1490m²
0.34 tr./m²
Đắk Lắk, H. Cư M'gar, X. Quảng Hiệp

Bán
4
La Vida Residences, biệt thự, nhà phố liền kề, tọa lạc tại Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.
5.9 tỷ • 87m²
67.82 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
4
Bán Nhà Quận Hai Bà Trưng - Nhà Mới Đẹp, Kinh Doanh Tốt, Ngõ Thông Gần Phố - 23m2 - 5 Tỷ
5 tỷ • 23m²
217.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Vĩnh Tuy