Nhà đất bán / Sơn La / H. Sông Mã / X. Chiềng Phung / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Chiềng Phung, Huyện Sông Mã
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Chính Chủ Bán A6.06 Eastmark City Giá 2,57 tỷ
2.57 tỷ • 64m²
40.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
9
🏡 **CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ MỚI 100% TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42.1m²
98.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
6
Toà CHDV 7 tầng có dòng tiền tốt gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14 tỷ • 90m²
155.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
Nhà đẹp trệt lầu giá rẻ nhất Trảng Dài, Biên Hoà
1.8 tỷ • 90m²
19.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán Nhà Mặt Phố New Vegas Hà Tiên - Diện Tích 105m2 | Giá 8,1 Tỷ VND | Kinh Doanh Hoặc Sinh Sống Lý Tưởng
8.1 tỷ • 102m²
79.41 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài

Bán
3
CĂN HỘ 2PN - 2WC, 77m2, MỚI BÀN GIAO, GIÁ CỰC TỐT TRƯỚC TẾT
2.5 tỷ • 77m²
32.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
Cần bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi vị trí đắc địa dễ kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Nhà Bán 61/4 đường số 2, P Bình Tân, HCM
6.7 tỷ • 122.4m²
54.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A