Nhà đất bán / Sơn La / H. Sông Mã / X. Đứa Mòn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đứa Mòn, Huyện Sông Mã
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà 2 mặt tiền đường Trường Hoà, thị xã Hoà Thành
1.55 tỷ • 195m²
7.95 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Hòa

Bán
3
Đất nền xã Đại Phước - Nhơn Trạch
1.45 tỷ • 107m²
13.55 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
5
MẶT TIỀN NGUYỄN TRỌNG TUYỂN – 4 TẦNG – KINH DOANH ĐỈNH – VỊ TRÍ SIÊU HIẾM
12.99 tỷ • 43m²
302.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
4
Nhà khu dân cư LÊ PHONG VINCOM 550, Dĩ An, Bình Dương
4.75 tỷ • 67.5m²
70.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Lô đất Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân – Giá tốt nhất Thị Trường
11.8 tỷ • 100m²
118 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Nhà mặt tiền đường Phong Châu, Vĩnh Thái, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
4.3 tỷ • 67m²
64.18 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
4
Nhà 1 lầu 1 trệt Kp Đông Chiêu A, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.7 tỷ • 65m²
41.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu