Nhà đất bán / Sơn La / H. Sông Mã / X. Nậm Ty / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nậm Ty, Huyện Sông Mã
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
6
🌟 BÁN CĂN HỘ DULUSSO QUẬN 2 - CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ! 🌟
4.1 tỷ • 68.5m²
59.85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
Đất biệt thự gần biển đường Võ Văn Kiệt, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12.9 tỷ • 166m²
77.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
CHỦ CẦN BÁN GẤP - BIỆT THỰ MINI 4 TẦNG BTCT - GẦN EMART 2 PHAN HUY ICH - TRƯỚC 9,7 TỶ GIỜ CÒN 8,6 TỶ TL
8.6 tỷ • 110m²
78.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
9
Chào Bán Siêu Phẩm Căn Nhà 2 tầng, Thôn giáng Đông, Hòa châu, TP Đà Nẵng
2.5 tỷ • 94m²
26.6 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
10
Bán nhà 2 tầng full nội thất kiệt Hàm Nghi, Đà Nẵng
4.1 tỷ • 71m²
57.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián