Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Phước Long / X. Long Giang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Long Giang, Thị Xã Phước Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN TOÀ CĂN HỘ 7 TẦNG - GẦN BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG
24.4 tỷ • 90m²
271.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
3
Bán đất Bắc Xuân An, Phan Thiết - đối diện phòng kỹ thuật công an Tỉnh
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
6
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Lô đất lớn gần sát sông Hàn và đường Trần Hưng Đạo, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 195m²
51.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
9
NHÀ GÁC LỬNG 130m2 Chỉ 3,15 TỶ Gần BV Đồng Nai & GX Trinh Vương – P. Tam Hiệp
3.15 tỷ • 130m²
24.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
6
Cần bán gấp nhà ngay Vòng Xoay An Phú Thuận An, Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Bán Dãy trọ sẵn dòng tiền khủng ngay Phan Anh, Bình Tân, giáp Tân Phú, Q6
10.3 tỷ • 154m²
66.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông