Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Phước Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Xã Phước Long, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
3,9 TỶ - THUẬN GIAO - NHÀ 2 TẦNG 1 TUM - 80M2 FULL THỔ CƯ
3.9 tỷ • 80m²
48.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
2
CƠ HỘI VÀNG CHO QUÝ AC ĐẦU TƯ MUA Ở HAY KINH DOANH DÒNG TIỀN TẠI AN PHÚ - THUẬN AN - BD
3.68 tỷ • 175m²
21.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Nhà mặt tiền Phan Văn Lại - P6 - Tp Tân an
4 tỷ • 140m²
28.57 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
7
BÁN NHÀ PHƯỜNG XUÂN AN, PHAN THIẾT
1.5 tỷ • 92m²
16.3 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG KIỆT NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà KDC Nam Khang, Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 – Giá Chỉ 4,5 Tỷ
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Cần bán chung cư Toà C4 Nguyễn Cơ Thạch 106m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, giá 5.8 tỷ
5.8 tỷ • 106m²
54.72 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Mỹ Đình 1