Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Phước Long / P. Long Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Long Phước, Thị Xã Phước Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Bình, P9, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 172m²
84.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
3
Bán Gấp Nhà 2 Tầng Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức - Chủ Cư Nước Ngoài
5.59 tỷ • 82m²
68.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
3
SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN – TRÁI TIM PHỐ HÀN QUỐC - 434m2
75 tỷ • 434m²
172.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Chính Chủ Bán Khách Sạn Ninh Giang mặt tiền Số 212C Phan Chu Trinh, P2, TP Vũng Tàu
25 tỷ • 152m²
164.47 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
7
Nhà 2 mặt tiền đường Trường Hoà, thị xã Hoà Thành
1.55 tỷ • 195m²
7.95 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Hòa

Bán
2
Bán nhà MT đường Kênh Rau Răm, xã Bình Lợi, huyện Bình Chánh
5.9 tỷ • 469.8m²
12.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Bình Lợi

Bán
3
Lô đất sổ hồng riêng Kinh Doanh Buôn Bán Xung Bậc Nhất Thuận An
4.55 tỷ • 80m²
56.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao