Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Phước Long / P. Sơn Giang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Sơn Giang, Thị Xã Phước Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Sở hữu ngay Penthouse D'Lusso Quận 2 - Thiết kế Duplex đẳng cấp, Sổ hồng lâu dài! 🏙
7 tỷ • 105m²
66.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Nhà cấp 4 mới - Phong Nẫm - Phan Thiết, Bình Thuận
1.29 tỷ • 82.3m²
15.67 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
6
BÁN MIẾNG ĐẤT FULL THỔ, KHU NHÀ Ở HOÀNG HẢO, LÊN PHƯỜNG THANH ĐỨC, TP VĨNH LONG
950 tr. • 84.1m²
11.3 tr./m²
Vĩnh Long, H. Long Hồ, X. Thanh Đức

Bán
2
Căn Hộ Mặt Tiền Sông 98m2, 3 Phòng Ngủ, Lầu Cao – Dự Án Opal Riverside, Giá Tốt, Chỉ 1 Căn Duy Nhất
3.9 tỷ • 98m²
39.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
9
Đất nền thổ cư, sổ hồng riêng, đường Long Chiến, Bình Lợi, Vĩnh Cửu
950 tr. • 82m²
11.59 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi
Bán
5
Bán căn hộ cao cấp ven sông TP Thủ Đức, đang bàn giao 39 triệu/m2
39 tr. • 63m²
0.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
CHỦ GỞI BÁN LÔ BIỆT THỰ ĐS.13 - KHU ĐỒNG TÂM SONA - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
7.2 tỷ • 158.4m²
45.45 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
9
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI - HẺM 311 - NGUYỄN VĂN CỪ - CẦN THƠ
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa