Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Phước Long / X. Phước Tín / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Tín, Thị Xã Phước Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhanh nhà đường Nguyễn Văn Trỗi trước Tết, vị trí đắc địa kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Đất nền xã Đại Phước - Nhơn Trạch
1.45 tỷ • 107m²
13.55 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
3
!!!!!!BÁN NHÀ GIÁ RẺ CÔNG NHÂN CHỈ 890 TRIỆU💸
890 tr. • 52m²
17.12 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
3
Săn ngay lô đất ở vị trí vàng gần sát sông Hàn và cầu Rồng, TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 130m²
138.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
5
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG VÕ THỊ NHỜ, 487 HUỲNH TẤN PHÁT - PHƯỜNG TÂN THUẬN ĐÔNG - QUẬN 7
8.8 tỷ • 68m²
129.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
2
Bán nhà 4 tầng 2 mặt tiền đường A1 vs C1 Vĩnh Điềm Trung - TP. Nha Trang
22 tỷ • 145.9m²
150.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
5
Bán nhà Đức Hòa, Long An giáp Hóc Môn
2.55 tỷ • 175m²
14.57 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Nam