Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Phước Long / P. Long Thủy / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Long Thủy, Thị Xã Phước Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mới mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, cách Lê Duẩn chỉ 100 m, phường Phú Tài
4.6 tỷ • 85m²
54.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Cần Ra Nhanh , Xót 1 Nền Duy Nhất Giá Tốt Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1.75 tỷ • 90m²
19.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
Bán Nhà KDC Kiến Á, đường Liên Phường, PLB, TP.Thủ Đức
11 tỷ • 125m²
88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Bán Biệt Thự BT2 – KDT Đặng xá – 447.7m2 – 70tỷ – Nhà xây thô.
70 tỷ • 447m²
156.6 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đặng Xá

Bán
3
Bán đất TĐC Hòn Rớ 2 đường nhựa 13.5m giá 2 tỷ 999
3 tỷ • 70m²
42.84 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
3
Nhà 3 TẦNG Sau Lưng Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung, Tp. NHA TRANG
3.2 tỷ • 89m²
35.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp