Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Phước Gia / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Gia, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Cần bán lô đất Diên Toàn - Diên Khánh
840 tr. • 88m²
9.55 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
4
BÁN LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ THẾ CHẤP – SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG - 104m2 - 32 tỷ
32 tỷ • 104m²
307.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Bán đất khu tái định cư 508 Bùi Thị Xuân, Quy Nhơn Tây
1.9 tỷ • 100m²
19 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Bùi Thị Xuân

Bán
8
Bán Nhà 5 Tầng Tại Bát Khối, Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, An Sinh Đỉnh 5,7Tỷ
5.7 tỷ • 31m²
183.87 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối
Bán
2
Cần bán bán biệt thự The Maris - Vũng Tàu - 400m2, giá chỉ từ 38 tỷ, nhà thô liên hệ xem nhà
38 tỷ • 400m²
95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
Nhà lầu 1 trệt sổ riêng thổ cư thuộc khu Thiện Tân - Trảng Dài Giá chỉ 2 tỷ 350tr
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
💎HXH TỚI NHÀ - 4 X 12M - 2 TẦNG BTCT - 3 PN - BÌNH HƯNG HOÀ - BÌNH TÂN - VUÔNG VỨC HOÀN CÔNG ĐỦ
4.95 tỷ • 48m²
103.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
3
2 lô liền kề mặt tiền kinh doanh sầm uất đường Võ Văn Kiệt - Phan Thiết
17.5 tỷ • 200m²
87.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy