Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Sông Trà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Sông Trà, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ HỒ VÕ THỊ SÁU - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI 1 ĐẾN 3 TỶ
1.95 tỷ • 20m²
97.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Thanh Nhàn

Bán
4
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ KHÁCH SẠN HÀ BỔNG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
97 tỷ • 225m²
431.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
🌿 SỞ HỮU ĐẤT VƯỜN SIÊU ĐẸP TẠI THỐNG NHẤT – DẦU GIÂY💰 Chỉ 880 triệu/sào
880 tr. • 1000m²
0.88 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm

Bán
5
Bán đất TĐC Đại Phước 140m2, Nhơn Trạch, Đồng Nai
4.2 tỷ • 140m²
30 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
6
Chủ Cần Bán 275m2 thổ cư tại Xã Long Cang, tỉnh Tây Ninh
1.95 tỷ • 275m²
7.09 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Cang

Bán
2
Cần bán lô đất khu vực Điện Nam Bắc Điện Bàn Quảng Nam
1.95 tỷ • 132m²
14.77 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Nam Bắc

Bán
5
Cần bán biệt thự đồi Bervelly Hill - view biển
28 tỷ • 320m²
87.5 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy