Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Thăng Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thăng Phước, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
💥Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Phú Hồng Thịnh 9, P. Bình An, Tp. Dĩ An
4.8 tỷ • 64.6m²
74.3 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
2
LÔ GÓC 70m2 - 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG Ô TÔ – CHỈ 730 TRIỆU
730 tr. • 70m²
10.43 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Quốc Tuấn

Bán
3
Bán Nhà Phú Hữu Mới Đẹp
1.3 tỷ • 65m²
20 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI TRỤC CHÍNH KDC 3A AN BÌNH, CẦN THƠ
3.5 tỷ • 78m²
44.87 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
Mua ngay nhà biệt thự giá tốt Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
4.4 tỷ • 198m²
22.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
8
Nhà mới đối diện GiGa Mall - Đường 49 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (N135)
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Săn ngay lô đất ở vị trí vàng gần sát sông Hàn và cầu Rồng, TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 130m²
138.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông