Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Quế Tân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quế Tân, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà
1.4 tỷ • 127m²
11.02 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
3
Săn ngay lô đất đẹp nằm ngay trung tâm Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.7 tỷ • 205m²
42.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
10
BÁN NHÀ ĐẸP NGAY VÕ VĂN KIỆT – GẦN BIỂN MỸ KHÊ - 11 tỷ 200
11.2 tỷ • 76m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
🏆🏆BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 dt51m2 Giá 4ty250 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.25 tỷ • 51m²
83.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
6
CẦN RA ĐI NHANH CĂN NHÀ MÁI THÁI GÁC LỬNG- THỔ CƯ- SỔ HỒNG RIÊNG- GẦN CHỢ- TRƯỜNG HỌC- PHÚ TÀI, PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
2.29 tỷ • 120m²
19.08 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
6
Nhà mặt tiền Đỗ Tấn Phong, Tân Đông Hiệp, thành phố Dĩ An
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường lớn rộng 6m Diên An
1.68 tỷ • 134.8m²
12.46 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu căn biệt thự đẹp mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
12.2 tỷ • 150m²
81.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ