Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Quế Lưu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quế Lưu, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM XE TẢI TRẦN THỊ HÈ 68m2 – TRỆT LỬNG KIÊN CỐ – CHỈ 2.690 TỶ
2.69 tỷ • 68m²
39.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
4
BÁN NHÀ 2 MẶT HẺM RỘNG LƯU THÔNG GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN PHÚ , PHƯỜNG VŨNG TÀU .TPHCM
5.5 tỷ • 46m²
119.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
5
Bán nhà phường Tân hiệp Tân Uyên bình dương
2.38 tỷ • 67m²
35.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ XUÂN THÀNH, ĐỒNG NAI
3.5 tỷ • 1885m²
1.86 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Suối Cao

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TT TP TÂN AN P4, LONG AN - SANG TÊN NGAY
2.3 tỷ • 75m²
30.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
5
Cần Bán Đất Nhà Phố Kiến Á - Đối Diện Công Viên, Vị Trí Đắc Địa Gần Đường Liên Phường, Giá 79tr/m2
9.8 tỷ • 125m²
78.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
Nhà Thạnh Xuân 43, Quận 12
3.95 tỷ • 60m²
65.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
4
Bán gấp 2 lô đất liền kề Tân Bình, LaGi
2.5 tỷ • 358m²
6.98 tr./m²
Bình Thuận, Tx. La Gi, P. Bình Tân