Tin bán
NHÀ DÒNG TIỀN QUAN NHÂN - KINH DOANH CCMN - 60M2 - 7 TẦNG - 19.8 TỶ
Giá
19.8 tỷ
Diện tích
60m²
Đơn giá
330 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
🌼 Vị trí siêu đẹp, ngay hồ Quan Nhân, chỗ đậu oto gần sát, ngõ thông các ngả
🌴 Thiết kế 7 tầng thang máy, 22 phòng khép kín full nội thất, bên thứ 3 thuê 100tr/ tháng, và 2 phòng chờ
Tầng 1: để xe
Tầng 2, 3, 4, 5, 6, 7: mỗi tầng 4 ngủ khép kín full nội thất
Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngayyy
☎️ Mai Anh 0979154684
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1725
Ngày đăng tin
17/04/2025 09:04
Ngày cập nhật
05/05/2025 08:27
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, X. Bình Lộc

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
3
Mặt tiền đường Lê Thúc Hoạch, phường Phú Thọ Hòa (cũ), TPHCM, dt 120m2, 3 tầng, giá 24 tỷ TL
24 tỷ • 120m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
7
Cần bán căn gấp nhà trước tết 1 trệt 2 lầu An Phú, Thuận An, Bình Dương
2.05 tỷ • 68m²
30.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Đất vườn Tân Thành, Thủ Thừa, Long An
550 tr. • 1000m²
0.55 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Tân Thành

Bán
5
Nhà bán thới tam thôn, hóc môn
750 tr. • 20m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
BÁN TÒA CĂN HỘ 2 MẶT TIỀN – PHỐ DU LỊCH PHAN TỨ – DOANH THU ỔN ĐỊNH 100 TRIỆU/THÁNG!
23.9 tỷ • 125m²
191.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
Bán nhà đẹp đường Thọ Hạc, P. Đông Thọ, TP. Thanh Hóa
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Đông Thọ
Bạn đang xem nội dung tin "NHÀ DÒNG TIỀN QUAN NHÂN - KINH DOANH CCMN - 60M2 - 7 TẦNG - 19.8 TỶ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1725. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.