Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Khương Trung / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NHÀ BÁN GẦN MẶT TIỀN ĐÔNG HỒ, PHƯỜNG 08, QUẬN TÂN BÌNH
2.75 tỷ • 23.6m²
116.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 8

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN QUỐC LỘ 1A – NGAY NGÃ 4 QUÁN GÒ 🔥
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
4
CHỦ GỞI BÁN LÔ BIỆT THỰ ĐS.13 - KHU ĐỒNG TÂM SONA - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
7.2 tỷ • 158.4m²
45.45 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường
Bán
4
Chính Sách bán hàng hấp dẫn cho căn hộ Alaric The Maris Vũng Tàu mới Nhất
2.8 tỷ • 44m²
63.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
4
2 lô đất thổ liền kề Đinh Viết Cừu, xã Bình Tâm, Tp. Tân An
1.35 tỷ • 107.5m²
12.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Bình Tâm

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng Hoàng Văn Thụ - TP. Quy Nhơn
2.5 tỷ • 41m²
60.98 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây