Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Khương Mai / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Sỡ hữu ngay toà nhà CHDV nằm trong khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
38 tỷ • 135m²
281.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An
Bán
7
💥 Siêu Hot: Bán Căn Hộ D'Lusso Quận 2 - View Đẹp, Giá Chỉ Từ 3.2 Tỷ!
3.2 tỷ • 49m²
65.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
8
Cắt Lỗ Bán Nhanh Lô Đất Phú Trung - Vĩnh Thạnh
1.3 tỷ • 108.3m²
11.99 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
Bán Đất trục chính Khu Đô Thị Chí Linh 2 - Vị Trí VIP - P Thắng Nhất - TP Vũng tàu
7.15 tỷ • 117m²
61.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
12
Nhà 4 Tầng - 2 mặt tiền Phạm văn Nghị, Thanh Khê – Đà Nẵng – 9 tỷ 400
9.4 tỷ • 58m²
162.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
🔥 QUỸ ĐẤT KHỦNG 4 MẶT TIỀN – TRẦN ĐẠI NGHĨA – NGŨ HÀNH SƠN 🔥
300 tỷ • 4890m²
61.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CỰC PHẨM NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ GIÁ 1 TỶ/ 1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
Bán Nhà 4 Tầng Phố Đoàn Kết – Phường Hà Lầm – Quảng Ninh
3.35 tỷ • 63m²
53.17 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm