Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Phương Liệt / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
70M2 - TOÀ CHDV - OTO ĐẬU CỬA - BÁN NHÀ THANH LIỆT - BẠT NGÀN TIỆN ÍCH
20.5 tỷ • 70m²
292.86 tr./m²
Hà Nội, H. Thanh Trì, X. Ngọc Hồi

Bán
3
Bán Gấp Nhà 2 Tầng Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức - Chủ Cư Nước Ngoài
5.59 tỷ • 82m²
68.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP – ĐÀ NẴNG
24.5 tỷ • 156m²
157.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Bán nhà hẻm thông ô tô đường Ngô Đức Kế, p7, thành phố Vũng Tàu
5.1 tỷ • 75m²
68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
7
BÁN DÃY TRỌ 6 PHÒNG - GẦN CẦU RẠCH VINH ĐƯỜNG BÔNG VANG MỸ KHÁNH. PHONG ĐIỀN
1.69 tỷ • 139m²
12.16 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Mỹ Khánh

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG – KHU ADB TAM KỲ – GIÁ CHỈ HƠN 3 TỶ
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. Tân Thạnh

Bán
3
Bán Nhà Mặt Hẻm Xe Hơi - Phường 13, Quận 10 - 7PN - 13.5 Tỷ
13.5 tỷ • 64m²
210.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 3 lầu 1 lửng hẻm ô tô đường Trương Công Định, P.3, TP. Vũng Tàu
10.5 tỷ • 125m²
84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3