Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Thanh Xuân Trung / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Bán căn nhà gần trường tiểu học Trảng Dài, Quyết Thắng
1.88 tỷ • 100m²
18.8 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
*** Biệt Thự P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức - 01 căn duy nhất ***
16.5 tỷ • 119m²
138.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên
1.2 tỷ • 50m²
24 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
8
Bán Nền Dự Án Tăng Long River View - Diện Tích 110m2 - Giá 5.3 Tỷ
5.3 tỷ • 110m²
48.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Đất thổ cư đường ô tô chỉ 260tr Lộc Ninh, DMC
260 tr. • 130m²
2 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Lộc Ninh

Bán
3
🔥 MẶT TIỀN PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – 100M2 – GIÁ CHỈ 4,X TỶ 🔥
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
Nhà bán chính chủ.
5.5 tỷ • 132.6m²
41.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
10
25 TỶ HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ
19 tỷ • 200m²
95 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất