Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Thượng Đình / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HOÀI, P. TÂN PHONG - BIÊN HOÀ
4.28 tỷ • 79m²
54.16 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong
Bán
Bán Đất Giáp KCN Thăng Long 3 - Vĩnh Phúc - Giá Chỉ Từ 9xx Triệu!
900 tr. • 85m²
10.59 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
3
Bán đất
2.1 tỷ • 100m²
21 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
4
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần đường Điện Biên Phủ và đường Lê Độ, TP. Đà Nẵng
4.25 tỷ • 53m²
80.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
Nhà Cấp 4 Tại Nguyên Xuân - Sơn Nguyên - Sơn Hoà
750 tr. • 180m²
4.17 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Nguyên

Bán
2
Nhà cấp 4 ô tô đến ngõ hẻm rộng 847 Hùng Vương - Quy Nhơn
1.55 tỷ • 142m²
10.92 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú

Bán
3
Săn ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
5.99 tỷ • 60m²
99.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán cặp đất kiệt oto sau lưng mặt tiền quận thanh khê
2.6 tỷ • 70m²
37.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà