Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Thanh Xuân Bắc / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Mặt tiền BÙI TÁ HÁN , P. An Phú, Q2 TP Thủ Đức 🇩🇪
29.6 tỷ • 160m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
3,9 TỶ - THUẬN GIAO - NHÀ 2 TẦNG 1 TUM - 80M2 FULL THỔ CƯ
3.9 tỷ • 80m²
48.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu ngay Giáo Xứ Bùi Vĩnh, P. Tam Hiệp, Tp. Biên Hoà
3.2 tỷ • 65m²
49.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
7
Bán Đất Nền Biệt Thự Liên Phường, Quận 9, Giá Từ 57 Triệu/m2 – View Công Viên, Đường 11-12m
13.6 tỷ • 200m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
8
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Bán đất biệt thự + tặng nhà P. Tân Hiệp, Biên Hoà, Đồng Nai
4.95 tỷ • 158.5m²
31.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ VĨNH THẠNH, NHA TRANG
1.7 tỷ • 92.2m²
18.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh