Nhà đất bán / Hà Nội / Q. Thanh Xuân / P. Hạ Đình / Căn hộ chung cư
Bán Căn Hộ Chung Cư Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ NAM VIỆT Á - CẠNH SÔNG HÀN
19 tỷ • 250m²
76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
Bán nhà Mới đẹp Hẻm ô tô 7 chỗ Lê Hồng Phong, P. 7 Trung tâm Tp Vũng Tàu
5.45 tỷ • 50m²
109 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
Bán nhà gần QL. 20 Phú Xuân, Tân Phú, Đồng Nai
1.3 tỷ • 198m²
6.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Xuân

Bán
7
BÁN NHÀ KIỆT 20 PHONG BẮC, HÒA THỌ ĐÔNG, HOÀ THỌ ĐÔNG
2.78 tỷ • 86m²
32.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
7
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Du, Phường Phước Trung, Thành Phố Bà Rịa
9.8 tỷ • 125m²
78.4 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Trung

Bán
4
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG THỔ CƯ PHƯỜNG TÂN TRIỀU, GẦN CTY CHANGSHIN
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thạnh Phú

Bán
5
Nhà 50m2, 8.1 tỷ - Mới, Đẹp Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
Bán đất gần cổng chào KP. 4, P. Hắc Dịch, TP. Phú Mỹ, BRVT
6 tỷ • 750m²
8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Hắc Dịch