Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / X. An Thành / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã An Thành, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Mua ngay toà CHDV mặt tiền gần cầu sông Hàn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 75m²
133.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
6
🏡 BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN ĐÀ – TĐC ĐẮK NIA, GIA NGHĨA
2.6 tỷ • 240m²
10.83 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, X. Đắk Nia

Bán
3
Nhà bán
1.1 tỷ • 48m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
🏡 **Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.65 tỷ • 90m²
40.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
Lô đất khu dân cư Đại Quang ngang 6m, P Tân Bình, Tp. Dĩ An
3 tỷ • 105m²
28.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
3
Bán đất Cần Giuộc, Long An
1.19 tỷ • 430m²
2.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, X. Long An

Bán
4
BÁN NHÀ NGÕ CHÙA HƯNG KÝ – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG – BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
4 tỷ • 33m²
121.21 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
7
Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Thông DT 5 X 10m 3 Lầu
6.79 tỷ • 50m²
135.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16