Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / X. Cư An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư An, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà trệt 1 lầu hoàn công mới 100% KDC 923, An Bình, Ninh Kiều
2.94 tỷ • 90m²
32.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
Spana Tower căn S10303A 66m2, 2PN, Đà Nẵng
3.4 tỷ • 66.6m²
51.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
🌟 **Cơ Hội Vàng Sở Hữu Villa Sân Vườn Nam Việt Á** 🌟
5.9 tỷ • 125.5m²
47.01 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Đất đường Bùi Cầm Hổ, Nam Cầu Cẩm Lệ - 2 tỷ 7x0
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
🔥 CẦN BÁN LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG – CÓ THỔ CƯ – HẺM 70 ĐÔ LƯƠNG, P. 11, TP. VŨNG TÀU 🔥
2.45 tỷ • 80.7m²
30.36 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
Chính Chủ Gửi Nhà Bán 5,2tỷ Bình Trưng Đông quận 2
5.2 tỷ • 53m²
98.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Đông

Bán
Chủ ngộp bank bán nhà lô đất kèm 2 gian nhà cấp 4 rộng rãi thoáng mát thuộc Phú Long ( Phường Hàm Thắng Mới
1.2 tỷ • 200m²
6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, Tt. Phú Long