Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / X. Tân An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Tân An, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
6
BÁN CĂN HỘ 51M2 ECOPARK , 2,58 TỶ , NỘI THẤT MỚI
2.58 tỷ • 52m²
49.62 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Xuân Quan

Bán
2
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Một Đời Chủ Bạch Đằng Phường 15 Bình Thạnh
8.3 tỷ • 107m²
77.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 15

Bán
11
BÁN TÒA CĂN HỘ 8 TẦNG – MẶT TIỀN PHƯỚC TRƯỜNG 15, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 80m²
318.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Cấn bán đất Tân Thạnh Tây - Củ Chi
1.6 tỷ • 178m²
8.99 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Tân Thạnh Tây

Bán
3
🔥 MẶT TIỀN PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – 100M2 – GIÁ CHỈ 4,X TỶ 🔥
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Săn ngay toà CHDV gần Võ Văn Kiệt và biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
Bán đất chính chủ hẻm 161 Phạm Văn Diêu p.Tân Hạnh Biên Hoà 5x20m 100m2 shr sẵn thổ cư 100% Hỗ trợ vay ngân hàng Giá 1tỷ 2.thương lượng chính chủ
1.1 tỷ • 100m²
11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh