Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / X. Ya Hội / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ya Hội, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Đông Dư – 30m2 – 3 tầng – giá 3.7tỷ
3.7 tỷ • 30m²
123.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
6
NHÀ MẶT PHỐ ĐA MẶN 3 – 3.5 TẦNG – 6 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 7.85 TỶ!
7.85 tỷ • 85m²
92.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
1 Sào Đất Mặt Tiền Chính Phước Tân - Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3.5 tỷ • 983m²
3.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
7
Bán CHDV Cao Cấp Thảo Điền View Landmark 81 – 26 Tỷ
26 tỷ • 75.9m²
342.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
3
Bán đất mặt tiền Cao tốc Mỹ phước Tân Vạn, An Phú, Thuận An
5.7 tỷ • 188m²
30.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Nhà cấp 4 gác lửng kiệt Nguyễn Phước Nguyên, Q. Thanh Khê
2.85 tỷ • 93m²
30.65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
3
Bán Shophouse Izumi City Trục Nam Cao 1 Trệt 2 Lầu, Diện Tích 117m2, Sở Hữu Lâu Dài
9.5 tỷ • 117m²
81.2 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, X. Long Hưng