Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / Tt. Đak Pơ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Đak Pơ, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🍀🍀🍀 Toà Căn Hộ Nam Việt Á - Ngũ Hành Sơn - Gần Sông Gần Biển.
8.3 tỷ • 95m²
87.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Cần tiền BÁN GẤP 234,6m2 đất thổ cư, ngang 10m Vĩnh Thành, Vĩnh Phương, Nha Trang chỉ 4 tỷ
4 tỷ • 234.6m²
17.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Phương

Bán
6
Nhà đẹp trệt lầu giá rẻ nhất Trảng Dài, Biên Hoà
1.8 tỷ • 90m²
19.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
💥💥💥Cần bán lô đất khu phố Phú Hoà, Hoà Hiệp Trung, Đông Hoà💥💥
750 tr. • 130.2m²
5.76 tr./m²
Phú Yên, Tx. Đông Hòa, P. Hoà Hiệp Trung

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC, đường 22 Phước Long B, Thủ Đức, hẻm xe hơi, giá 5.6 tỷ
5.6 tỷ • 51m²
109.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
Bán lô đất nhà ống ở B’2 ô 2 Khu đô thị Vựng Đâng, Senco 5, P. Trần Hưng Đạo, Hạ Long
4.95 tỷ • 90m²
55 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
3
🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRỤC ĐƯỜNG 33 (TRẦN PHÚ) – ĐIỆN THẮNG – GIÁ TỐT! 🔥
6.4 tỷ • 300m²
21.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 1L FULL NỘI THẤT, HẺM 187 LÊ LỢI TPVT
3.55 tỷ • 57m²
62.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì