Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / X. Hà Tam / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hà Tam, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất đường Bê Tông 5m – Gần Trường Nguyễn Văn Linh – Nhơn Thọ 1
1.35 tỷ • 130m²
10.38 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
**🔥🏖 BÁN NHÀ MẶT TIỀN SÁT BIỂN SƠN TRÀ - CƠ HỘI VÀNG KHÔNG THỂ BỎ LỠ! 🏖🔥**
6.8 tỷ • 70.5m²
96.45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
5
Nhà 2 tầng Thôn 3 Diên Phú, Diên Khánh
1.66 tỷ • 60.4m²
27.48 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phú

Bán
Bán nhà C4 MẶT TIỀN P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! 💰💰💰
3.25 tỷ • 90m²
36.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
Bán nhà đường Lê Niệm, phường Lê Lợi, TP Kon Tum
6.7 tỷ • 1719m²
3.9 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Lê Lợi

Bán
3
Bán gấp lô đất ấp Bà Ký, xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
1.7 tỷ • 111m²
15.32 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long Phước