Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / X. Yang Bắc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Yang Bắc, Huyện Đăk Pơ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán gấp nhà Mặt Tiền đường Bà Triệu, Vũng Tàu
8.89 tỷ • 76m²
116.97 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
5
Bán căn biệt thự gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 149m²
73.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
2
Bán nhà hẻm địa chỉ 122/8 Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn
2.49 tỷ • 48.3m²
51.55 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
7
🔥 NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN NGAY CẦU HÒA XUÂN – GIÁ 7,X TỶ 🔥
7.5 tỷ • 73m²
102.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Còn sót lạ 1 lô Phạm Huy Thông gần trường tiểu học Phú Trinh 1 - Phan Thiết giá tốt
2.75 tỷ • 85m²
32.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
8
VIP khu the Verosa Khang Điền, Phú Hữu, Thủ Đức
25.5 tỷ • 148m²
172.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
BÁN NHÀ GẦN BIỂN NHA TRANG 3 TẦNG MỚI HOÀN THIỆN - 107M2 SÂN ĐỖ OTO RỘNG RÃI CHỈ 5,1 Tỷ
5.1 tỷ • 107.5m²
47.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
5
Lô Đất 685 m2 Mặt Tiền Đường Nhựa Đẹp - Xã An Viễn - Trảng Bom
4.19 tỷ • 685m²
6.12 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn