Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / X. Băng A Drênh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Băng A Drênh, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN GẤP ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG MẶT ĐƯỜNG THIÊN LÔI - LÊ CHÂN - HẢI PHÒNG
12.5 tỷ • 139m²
89.93 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
Hạ giá bán gấp căn nhà tuyệt đẹp, kiên cố có ga ra xe hơi Kim Đồng, P6, Đà Lạt
5.7 tỷ • 106m²
53.77 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 6

Bán
8
Bán nhà 1/ đường số 9, P8, Gò Vấp, TPHCM
5.86 tỷ • 45.5m²
128.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
10
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu,
5.3 tỷ • 131m²
40.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường
Bán
Bán nhà 3 lầu 6x24m KDC Khang An, Thủ Đức, sổ hồng riêng, an ninh 24/7, gần khu đô thị Global City.
14 tỷ • 144m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
BÁN 12 CĂN MINI HOUSE TRỆT LỮNG HẺM 93 ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG - P.AN BÌNH - Q.NINH KIỀU - TP.CẦN THƠ
13.35 tỷ • 361m²
36.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
2
Bán đất đất phường Long Tâm, TP. Bà Rịa
1.65 tỷ • 80m²
20.63 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài