Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / X. Bình Hòa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình Hòa, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
CHỈ 1 TỶ 580 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI CỬA NGÕ ĐÀ NẴNG! Vị trí: Thôn Giáng Nam 1, xã Hòa Phước, H. Hòa Vang, TP. Đà Nẵng
1.58 tỷ • 125m²
12.64 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
Đúng 1 Lô Duy nhất Sổ riêng thổ cư gần đền Thánh Martin, Tân Biên, Biên Hoà
1.95 tỷ • 120.5m²
16.18 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
2
Cần bán gấp 1 lô 3 mặt tiền hẻm đường bê tông sát phố biển Ocean Dunes
1.5 tỷ • 65m²
23.08 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
2
GIÁ TỪ 156 TỈ/CĂN THE VICTORIA BA SON Thanh TOán theo Đợt
156 tỷ • 225m²
693.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Bến Nghé

Bán
5
Elysian By Gamuda Land - Cơ Hội Vàng Sở Hữu Căn Hộ Cao Cấp Tại Thủ Đức! 🌟
2 tỷ • 35m²
57.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
Bán nhà 1 T 1 L Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương ngay HL409 (Dốc Alpha) giá ra nhanh 1 tỷ 790
1.79 tỷ • 72m²
24.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
Bán xưởng tại Tân hiệp Tân Uyên bình dương
16 tỷ • 1755m²
9.12 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú