Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / X. Dur Kmăl / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Dur Kmăl, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
12
Bán Nhà 3 tầng Khai Quang
2.5 tỷ • 57m²
43.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang
Bán
5
🔥 BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ HỮU KIỀU - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
16.5 tỷ • 138m²
119.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
SIÊU PHẨM VIP AN THƯỢNG 31 – LÔ ĐẤT ĐẸP NHẤT PHỐ TÂY
72.3 tỷ • 300m²
241 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
SIÊU PHẨM DUY NHẤT TẠI ĐƯỜNG LÒ LU, BÁN ĐẤT 252M2 CHỈ 11,2 TỶ VND
11.2 tỷ • 252m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
7
Bán đất thổ cư tại Thị Trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
2.4 tỷ • 112.7m²
21.3 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
3
SIÊU HOT – NHÀ 3,5 TẦNG ĐỐI DIỆN CHỢ CẨM LỆ – Vị trí không mua ngay là tiếc cả đời!
12.5 tỷ • 75m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 44B - CÁCH BIỂN PHƯỚC HẢI CHỈ 5KM
2.35 tỷ • 280m²
8.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
Săn ngay toà CHDV đẹp gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
10 tỷ • 100m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh