Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / Tt. Buôn Trấp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Buôn Trấp, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà 1 lầu mới hiện đại hẻm Giải Phóng - Tân Thành chỉ 2,650 tỷ
2.65 tỷ • 50m²
53 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Thành

Bán
3
Cơ hội để sỡ hữu ngay lô đất biệt thự mặt tiền tại TP. Đà Nẵng
6.3 tỷ • 140m²
45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
Nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Huệ gần Quảng Trường Quy Nhơn
12 tỷ • 88m²
136.36 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
5
Bán Nhà Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức - Gần Trung Tâm VNVC, Sổ Hồng Riêng
3.1 tỷ • 40m²
77.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
6
Bán Nhà Riêng Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh – Giá 7,3 Tỷ Thương Lượng cho khách thiện chí
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
12
Bán nhà mặt đường
6.3 tỷ • 122.5m²
51.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI XÃ CỔ BÌ, BÌNH GIANG, HẢI DƯƠNG
1.7 tỷ • 139.3m²
12.2 tr./m²
Hải Dương, H. Bình Giang, X. Cổ Bì

Bán
4
Mặt tiền kinh doanh lộ nhựa lớn gần UB Xã Phú Thịnh, Tam Bình, Vĩnh Long
380 tr. • 162m²
2.35 tr./m²
Vĩnh Long, H. Tam Bình, X. Phú Thịnh