Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / X. Dray Sáp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Dray Sáp, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cần bán nhà gần chợ Bà Tri
2.1 tỷ • 70m²
30 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn 2 Thủ Thiêm Dragon, đường quách giai, P Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức giá 4,5 Tỷ
4.8 tỷ • 80m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Đất nền
1.05 tỷ • 64.4m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
6
Bán nhà sổ hồng riêng 1 Trệt 2 Lầu Huỳnh Văn Nghệ, P12, GV
2.15 tỷ • 14m²
153.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG 174 YWANG PHƯỜNG EA TAM, BUÔN MA THUỘT
1.25 tỷ • 194.2m²
6.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
3
Nền thổ cư tại KDC PHÚ AN - Thạnh Đức - Bến Lức
1.2 tỷ • 72m²
16.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Đức

Bán
2
SIÊU PHẨM HẺM XE TẢI 1 TRỤC, Đ HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, Q. TÂN BÌNH
8.9 tỷ • 64m²
139.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
4
BÁN NHÀ KHO MẶT TIỀN KINH DOANH – TRỤC CHÍNH VÀO KCN LONG ĐỨC
10.5 tỷ • 558m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. An Phước