Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / X. Quảng Điền / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Quảng Điền, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Săn ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
5.99 tỷ • 60m²
99.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
NHÀ MỚI TINH – HẺM XE HƠI – NI SƯ HUỲNH LIÊN, TÂN BÌNH
4.55 tỷ • 34m²
133.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÔ KÝ – QUẬN 12 – ĐẦU TƯ CHẮC THẮNG – GIÁ NHỈNH 11 TỶ
11 tỷ • 84m²
130.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Trung Mỹ Tây

Bán
2
Bán nhà Phương Canh, 40m2, 6 tầng, ô tô, chỉ 7,95 tỷ, vị trí đẹp, khu vực dân trí cao
7.95 tỷ • 40m²
198.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
Cần Bán 1,5 Sào Sào Có 300m Thổ Cư Hàm Chính Lô 2 Đường Bê Tông Lớn
980 tr. • 1500m²
0.65 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
7
Bán nhà cấp 4 có gác lửng đường Dương Vân Nga - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang
2.1 tỷ • 50.1m²
41.92 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 183 LƯU CHÍ HIẾU, P10, TPVT
4.35 tỷ • 81m²
53.7 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
Bán đất mặt tiền hương lộ 9, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.9 tỷ • 140m²
13.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình